Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    139

Ai hướng dẫn dùm mình về EDITOR

Mình muốn sử dụng Editor chỉnh sửa một chút mà tìm trong diễn đàn không thấy có bạn nào hướng dẫn cả. Mình đã có mày mò tự làm thử. Cũng load database rồi, chỉnh sửa xong rồi, nhưng không biết phải save vào đâu. Vào game thì chẳng thấy khác gì cả. :a22:

Mình làm thế này không biết có đúng ko?
    Vào editor => load database => chọn phần chỉnh player => chọn add => Chỉnh chỉ số.
    Lúc xong rồi chẳng biết save vào đâu. Hix.

Có bạn nào hướng dẫn mình sai ở phần nào dc không? Hướng dẫn mình save vào đâu luôn. Và có chống chỉ định gì không? ( Ví dụ như ko dc chỉnh chỉ số quá cao chẳng hạn) Và khi chỉnh xong 1 thời gian sau nó có tụt chỉ số không chẳng hạn.

PS: FM2010 mình cài đặt ở ổ D không phải ổ C. :a33:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Save vào đâu cũng được, khi new game nhớ tick vào change là ok.
    Khi chỉnh thì chú ý chỉnh cả CA,PA mới được, và đừng chỉnh vô lí quá, kiểu toàn bộ các chỉ số đều 19,20 là ko được

Số bài viết
    139
    Thank's JM nha. Đã bấm thank.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovesick1602 Bài viết
    Thank's JM nha. Đã bấm thank.
    Mà quên mất, ko phải save đâu cũng được mà là khi chọn save, nó để mặc định save vào đâu thì save luôn vào đấy ấy, đừng thay đổi

Số bài viết
    139
    Thế quái nào mình chẳng tìm thấy change trong new game là sao nhỉ JM? Chỉ thấy change trong phần Preferences thôi. Hướng dẫn dùm mình kĩ phần nào một chút dc ko?
    PS: mình save vào editor data trong C:\Documents and Settings\user\My Documents\Sports Interactive\Editor 2010 có đúng không vậy?

Số bài viết
    5,684
    Thế quái nào mình chẳng tìm thấy change trong new game là sao nhỉ JM? Chỉ thấy change trong phần Preferences thôi. Hướng dẫn dùm mình kĩ phần nào một chút dc ko?
    PS: mình save vào editor data trong C:\Documents and Settings\user\My Documents\Sports Interactive\Editor 2010 có đúng không vậy?
    Save đúng chỗ rồi.Change đây này

Số bài viết
    139
    ok, mình làm dc rồi. TK JM nhiều nha.

Số bài viết
    139
    Có ai cho mình hỏi tại sao mình ko tạo dc cầu thủ giống Messi không nhỉ?
    Thậm chí mình đã chỉnh những chỉ số không quan trọng như FreeKick, Pen xuống thấp nhất để tăng giảm cái chấn thương 13 của Mốc xì xuống 5 (thậm chí PA 200 luôn) mà khi soi Genie Scout vẫn không lên full dc là sao nhỉ?

Số bài viết
    5,684
    Có ai cho mình hỏi tại sao mình ko tạo dc cầu thủ giống Messi không nhỉ?
    Thậm chí mình đã chỉnh những chỉ số không quan trọng như FreeKick, Pen xuống thấp nhất để tăng giảm cái chấn thương 13 của Mốc xì xuống 5 (thậm chí PA 200 luôn) mà khi soi Genie Scout vẫn không lên full dc là sao nhỉ?
    Xem chân thuận và ko thuận, tham vọng của cầu thủ tạo ra đã giống messi chưa

Số bài viết
    139
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Xem chân thuận và ko thuận, tham vọng của cầu thủ tạo ra đã giống messi chưa
    1. Chân thuận: Trái 20. Phải 17.
    2. Tham vọng là Ambition gì gì đó á JM? Mình để 15.
    3. Mình thấy trong bản funny của forum các mob tạo chỉ số khá là khủng mà PA chỉ khoảng 17x là sao nhỉ? Có phụ thuộc vào chỉ số nào không?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi lovesick1602 : 28-04-2010 vào lúc 04:21 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới